SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

DO AND DON'T สำหรับ SPANDEXSOCIETY

<< < (3/4) > >>

sKiNMAN:
....ผมใช้วิธี  ขอกดเข้าไปดูภาพหรือข้อความก่อน เพราะเมื่อมันไม่เห็นก็ไม่รู้ว่าจะโพสอะไร

แล้วกลับมากด"แก้ไข" เพื่อโพส ข้อความอีกครั้ง  โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ซ้ำอีกครั้ง.....ใครจะใช้วิธีนี้ก้อได้นะครับ...

Mistressvag:

--- Quote from: S on June 29, 2010, 12:47:20 pm ---ได้เห็นสิ่งที่ควรทำ DO และสิ่งที่ไม่ควรทำ DON'T

DO 1 นำภาพจากที่อื่นมาลง ควรให้เครดิตเจ้าของภาพ
DO 2 ดูกระทู้ในห้องภาพและห้องคลิป ควรแสดงความคิดเห็นสักเล็กน้อย หรือ กล่าวขอบพระคุณผู้ตั้งกระทู้
DO 3 เคารพสิทธิส่วนบุคคล

DON'T 1 ไม่ควรโพส  :) ;) :D ;D >:( :( :o 8) ??? ::) :P :-[ :-X :-\ :-* :'( เพียงอย่างเดียว

--- End quote ---

เห็นด้วยอย่างยิ่งเจ้าค่ะ   ;D

darkzen:
พวกพิมพ์แต่  :) ;) :D >:( :( :o นี่ยังไม่เท่าไหร่ครับ
เจอพวก ฦฦฦ ฎฎฎ ฆฟฟ หรือ ddd yyy นี่เห็นแล้วปรี๊ดขึ้นทุกที...  แบบว่ากดมันส่งๆไปงั้น...จะดูรูป
ส่วนของตัวเองที่แย่และเผลอบ่อยคือ เข้ามาแล้วลืม log out อะ....ชื่อคาอยู่ในบอร์ดหลายวันทีเดียว  :-X

zentaimania:

--- Quote from: sKiNMAN on July 01, 2010, 12:07:26 pm ---....ผมใช้วิธี  ขอกดเข้าไปดูภาพหรือข้อความก่อน เพราะเมื่อมันไม่เห็นก็ไม่รู้ว่าจะโพสอะไร

แล้วกลับมากด"แก้ไข" เพื่อโพส ข้อความอีกครั้ง  โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ซ้ำอีกครั้ง.....ใครจะใช้วิธีนี้ก้อได้นะครับ...

--- End quote ---

ตามนี้เลยครับ ใช้แก้ไข ให้เป็นประโยชน์

Shibarido:
รับทราบครับผม ผมโพสแต่ Emo  ไปไม่น้อยเหมือนกัน

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version